Máy lạnh âm trần Daikin (2.0Hp) FCC50AV1V
Model: FCC50AV1V
  • Miễn phí vận chuyển
  • Trả góp 0% lãi suất
  • Lắp đặt chuẩn Daikin
KHUYẾN MÃI
1.300.000 VND
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Xuất xứ : Thương hiệu: Nhật – Sản xuất tại: Malaysia
Loại Gas lạnh : R32
Loại máy : Mono (máy lạnh thường) – Loại 1 chiều (chỉ làm lạnh)
Công suất làm lạnh : 2.0 Hp (2.0 Ngựa) – 18,500 Btu/h – 5.42 kW
Sử dụng cho phòng : Diện tích 24 – 27 m² hoặc 72 – 81 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz) : 1 Pha, 220 – 240 V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện : 1.68 kW
Kích thước ống đồng Gas (mm) : 6.35 / 12.7
Chiều dài ống gas tối đa (m) : 35 m
Chênh lệch độ cao (tối đa) (m) : 20 m
DÀN LẠNH
Model dàn lạnh : FCC50AV1V
Kích thước dàn lạnh (mm) : 246 x 840 x 840 mm
Trọng lượng dàn lạnh (Kg) : 22 Kg
MẶT NẠ
Kích thước mặt nạ (mm) : 305 x 950 x 950 mm
Trọng lượng mặt nạ (Kg) : 5 Kg
DÀN NÓNG
Model dàn nóng : RC50AGV1V
Kích thước dàn nóng (mm) : 615 x 845 x 300 mm