Máy lạnh giấu trần ống gió Mitsubishi Heavy FDUM100VF2 – FDC100VNP (4.0Hp) inverter
Model: Máy lạnh giấu trần ống gió Mitsubishi Heavy FDUM100VF2 - FDC100VNP (4.0Hp) inverter
Xuất xứ Thương hiệu : Nhật – Sản xuất tại : Thái Lan
Loại Gas lạnh R-410A
Loại máy Inverter (Tiết kiệm điện) – loại 2 chiều lạnh/sưởi.
Công suất làm lạnh 4.0 Hp (4.0 Ngựa) – 34,100 Btu/h – 10.0 kW
Công suất sưởi ấm 11.2 ( 2.5 ~ 12.5 ) kW
Sử dụng cho phòng Diện tích 50 – 54 m² hoặc 150 – 162 m³
Nguồn điện (Ph/V/Hz) 1 Pha 220 – 240 V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện 3.00 / 2.93 kW
Kích thước ống đồng Gas (mm) 9.52 / 15.88
Chiều dài ống gas tối đa (m) 30 m
Chênh lệch độ cao (tối đa) (m) 20 m
DÀN LẠNH
Model dàn lạnh FDUM100VF2
Kích thước dàn lạnh (mm) 280 x 1,370 x 740 mm
Trọng lượng dàn lạnh (Kg) 54 kg
DÀN NÓNG
Model dàn nóng FDC100VNP
Kích thước dàn nóng (mm) 845 x 970 x 370 mm
Trọng lượng dàn nóng (Kg) 70 kg
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Thiết kế mỏng
Máy lạnh giấu trần ống gió Mitsubishi Heavy FDUM100VF2 – FDC100VNP (4.0Hp) inverter với thiết kế nhỏ gọn chỉ 280mm có thể lắp đặt dễ dàng mọi không gian khác nhau. Đặc biệt những khu vực có trần thấp.