Máy lạnh giấu trần ống gió Daikin FBA60BVMA (2.5 Hp) Inverter
THÔNG SỐ KỸ THUẬT Máy lạnh giấu trần ống gió Daikin FBA60BVMA (2.5 Hp) Inverter
Xuất xứ : Thương hiệu: Nhật – Sản xuất tại: Thái Lan
Loại Gas lạnh : R32
Loại máy : Inverter (tiết kiệm điện) – loại 1 chiều (chỉ làm lạnh)
Công suất làm lạnh : 2.5 Hp (2.5 Ngựa) – 20.500 Btu/h – 6.0 kW
Sử dụng cho phòng : Diện tích 30 – 35 m² hoặc 80 – 100 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz) : 1 Pha, 220 – 240 V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện : 1.64 kW
Kích thước ống đồng Gas (mm) : 9.5 / 15.9
Chiều dài ống gas tối đa (m) : 50 m
Chênh lệch độ cao (tối đa) (m) : 30 m
Hiệu suất năng lượng CSPF : 5.30
DÀN LẠNH
Model dàn lạnh : FBA60BVMA
Kích thước dàn lạnh (mm) : 245 x 1000 x 800 (mm)
Trọng lượng dàn lạnh (Kg) : 37 (Kg)
DÀN NÓNG
Model dàn nóng : RZF60CV2V
Kích thước dàn nóng (mm) : 595 x 845 x 300 (mm)
Trọng lượng dàn nóng (Kg) : 41 (Kg)
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Giảm hóa đơn tiền điện
Lắp đặt linh hoạt
Với độ cao chỉ 245 mm việc lắp đặt khả thi ngay cả trong các tòa nhà có trần hẹp.
Bơm nước xả tiêu chuẩn
Độ cao đường ống nước xả được nâng cao 850 mm nhờ vào việc sử dụng bơm nước xả DC được lắp đặt sẵn với phụ kiện tiêu chuẩn.
Kháng khuẩn ngăn mùi
Máy nén xoắn ốc DC từ trở
Dòng sản phẩm biến tần DC của Daikin được trang bị máy nén xoắn ốc DC từ trở.
Máy nén xoắn ốc DC từ trở sử dụng 2 loại mô-men khác nhau: Nam châm Neodym*1 và mô-men từ trở*2.
Làm mát bằng môi chất lạnh
Công suất ngưng tụ cao với dàn trao đổi nhiệt micro channel
Diện tích trao đổi nhiệt lớn lên giúp tăng hiệu suất máy.
Cánh quạt chân vịt có khía chữ V
Áp suất tĩnh bên ngoài có thể điều chỉnh
Sử dụng động cơ quạt DC có thể điều chỉnh áp suất tĩnh bên ngoài trong khoảng từ 50 Pa đến 150 Pa.
Luồng gió dễ chịu đạt được tùy vào các điều kiện như chiều dài ống gió.
Điều hòa không khí đồng thời cho hai phòng và lưu thông gió (thông gió mở)
Chức năng điều chỉnh tự động lưu lượng gió
Kiểm soát lưu lượng gió bằng điều khiển từ xa trong quá trình chạy thử máy.
Lượng gió được điều chỉnh tự động đến xấp xỉ +/- 10% tốc độ gió cao.