Máy lạnh âm trần Daikin inverter 2.0Hp FFFC50AVM
Model: Máy lạnh âm trần Daikin inverter 2.0Hp FFFC50AVM
THÔNG SỐ KỸ THUẬT Máy lạnh âm trần Daikin inverter 2.0Hp FFFC50AVM
Xuất xứ Thương hiệu: Nhật – Sản xuất tại: Thái lan
Loại Gas lạnh R32
Loại máy Inverter – Loại 1 chiều (chỉ làm lạnh)
Công suất làm lạnh 2.0 Hp – 17.100 Btu/h – 5.0 kW
Nguồn điện (Ph/V/Hz) 1 pha, 220-240 / 220 – 230, 50 / 60Hz
Công suất tiêu thụ điện 1.59 kW
Kích thước ống đồng Gas (mm) 6.4 / 12.7
Chiều dài ống gas tối đa (m) 30 m
Chênh lệch độ cao (tối đa) (m) 15 m
Hiệu suất năng lượng CSPF 4.88
DÀN LẠNH
Model dàn lạnh FFFC50AVM
Kích thước dàn lạnh (mm) 260 x 575 x 575 mm
Trọng lượng dàn lạnh (Kg) 17.5 Kg
MẶT NẠ
Kích thước mặt nạ (mm) 46 x 620 x 620 mm
Trọng lượng mặt nạ (Kg) 2.8 Kg
DÀN NÓNG
Model dàn nóng RZFC50DVM
Kích thước dàn nóng (mm) 595 x 845 x 300 mm