Dàn lạnh treo tường Multi Mitsubishi Heavy Inverter 1.5 HP (1.5 Ngựa) SRK35ZSS-W5
THÔNG SỐ KỸ THUẬT Dàn lạnh treo tường Multi Mitsubishi Heavy Inverter 1.5 HP (1.5 Ngựa) SRK35ZSS-W5
Xuất xứ Thương hiệu : Nhật – Sản xuất tại : Thái Lan
Loại Gas lạnh R410A
Loại máy Inverter – loại 2 chiều (Làm lạnh / Sưởi ấm)
ng suất làm lạnh 1.5 Hp (1.5 Ngựa) ~ 12.000 Btu/h – 3.5 kW
ng suất sưởi ấm 4.0 kW
Sử dụng cho phòng Diện tích 16 – 20 m² hoặc 48 – 60 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz) 1 pha, 220 – 240V, 50Hz
ng suất tiêu thụ điện Làm lạnh: 0.89 kW
Sưởi ấm: 0.94 kW
Kích thước ống đồng Gas (mm) 6.35 / 9.52
Chiều dài ống gas tối đa (m) 20 m
Chênh lệch độ cao (tối đa) (m) 10 m
DÀN LẠNH
Kích thước dàn lạnh (mm) 290 x 870 x 230 mm