Dàn lạnh giấu trần Multi Mitsubishi Heavy SRR50ZM-S 2.0 HP (2 Ngựa)
THÔNG SỐ KỸ THUẬT Dàn lạnh giấu trần Multi Mitsubishi Heavy SRR50ZM-S 2.0 HP (2 Ngựa)
Xuất xứ Thương hiệu : Nhật – Sản xuất tại : Thái Lan
Loại Gas lạnh R410A
Loại máy Inverter (tiết kiệm điện) – loại 2 chiều (lạnh/sưởi)
ng suất làm lạnh 2.0 Hp (2.0 Ngựa) – 17.100 Btu/h
Sử dụng cho phòng Diện tích 24 – 30 m² hoặc 72 – 90 m³ khí (thích hợp cho phòng ngủ)
Nguồn điện (Ph/V/Hz) 1 Pha, 220 – 240 V, 50Hz
Kích thước ống đồng Gas (mm) 6.35 / 12.7
DÀN LẠNH
Model dàn lạnh SRR50ZM-S
Kích thước dàn lạnh (mm) 200 x 950 x 500 mm