Dàn lạnh âm trần Mitsubishi Heavy Inverter 1.5 HP (1.5 Ngựa) FDTC35VH1
THÔNG SỐ KỸ THUẬT Dàn lạnh âm trần Mitsubishi Heavy Inverter 1.5 HP (1.5 Ngựa) FDTC35VH1
Xuất xứ Thương hiệu : Nhật – Sản xuất tại : Thái Lan
Loại Gas lạnh R32
Loại máy Inverter – loại 2 chiều (Làm lạnh / Sưởi ấm)
Công suất làm lạnh 1.5 Hp (1.5 Ngựa) – 3.5 kW
Công suất sưởi ấm 4.25 kW
Sử dụng cho phòng Diện tích 16 – 20 m² hoặc 48 – 60 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz) 1 pha, 220V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện Làm lạnh: 0.91 kW / Sưởi ấm: 1.15 kW
Kích thước ống đồng Gas (mm) 6/10
Chiều dài ống gas tối đa (m) 20m
Chênh lệch độ cao (tối đa) (m) 10 m
DÀN LẠNH
Model dàn lạnh FDTC35VH1
Kích thước dàn lạnh (mm) 24.8 x 57 x 57 cm
Trọng lượng dàn lạnh (Kg) 13.5 Kg
MẶT NẠ
Kích thước mặt nạ (mm) 1 x 62 x 62 cm
Trọng lượng mặt nạ (Kg) 2.5 Kg
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Thiết kế
Dàn lạnh âm trần Mitsubishi Heavy Inverter 1.5 HP (1.5 Ngựa) FDTC35VH1 sở hữu thiết kế lưới kiểu Âu do Zweigrad GmbH & Co. KG ở Đức phát minh, với chiều cao mỏng và phần thân chính chỉ 248mm cho phép lắp đặt rất dễ dàng ở mọi không gian, ngay cả những khu vực có trần hẹp.